Kuku wa mayai katika banda
KUHUSU SISI

Tumejikita katika
Ufugaji Bora.

Tuko pamoja na wafugaji wa kuku kwa chakula cha kuaminika na ushauri katika kila hatua.

Hadithi Yetu
HADITHI YETU

Kutoka Dhamira ya Ndani hadi Ufugaji Imara.

SAB FEED ni biashara ya chakula cha kuku yenye makao Dar es Salaam – Moshi Bar. Tunatengeneza na kusambaza chakula kwa kuku wa nyama na wa mayai, kuanzia vifaranga hadi hatua ya kumalizia au kutaga.

Tunawaleta karibu wafugaji na lishe inayofaa, ushauri wa kitaalamu na ugavi wa kuaminika.

Gundua Bidhaa
Kuku wa nyama ndani ya banda lenye vyombo vya kulishia
Mayai yakikusanywa kutoka kwenye kiota
DHAMIRA YETU

Lishe Bora.
Kesho Imara.

Tunaamini lishe bora ni sehemu muhimu ya kuku wenye afya, mashamba yenye tija na maendeleo ya kilimo Tanzania.

Dhamira Yetu

Kutoa chakula cha kuku cha kuaminika kinachosaidia mafanikio ya wafugaji.

Maono Yetu

Kukua pamoja na wafugaji na kuchangia ufugaji bora Tanzania.

Maadili Yetu

Ubora, uadilifu, kuaminika na kujali mfugaji.

UBORA UNAOWEZA KUAMINI

Uzalishaji wa Kisasa. Lishe kwa Kila Hatua.

Bidhaa zetu nane zinajumuisha chakula kamili cha kuku na concentrates. Tunatoa maelekezo ya kuchagua chakula, kuhifadhi mifuko na kutumia concentrates kulingana na maelekezo ya mfuko.

Mwongozo Wetu
Vifaranga wakila chakula kutoka mkononi
Kuku wa nyama wakila nje ya banda
TUNAFANYA KAZI PAMOJA

Tukiwasaidia Wafugaji.
Tukijenga Kesho.

Chakula, maarifa na huduma zinazokusaidia kukua.

Wasiliana Nasi